Sinh học 2008
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Sinh học 2008Đăng Nhập

Sinh viên khoa Sinh Học - Khóa 2008 - Đại Học Khoa Học Tự Nhiên

descriptionNhạcCác món ngon tả phí lù

more_horiz
;3 ----Khai trương khuyến mãi 100%--------- ;3 ;3
Cái này chắc ông Si-ro thích lém
Các món ngon tả phí lù Thit1_280108
thịt chân giò
;1
Các món ngon tả phí lù Thit3_280108
đùi gà hun khói
Các món ngon tả phí lù 1247648979.img
bò nướng sa tế
;26
Các món ngon tả phí lù Hoa%20qua

descriptionNhạcRe: Các món ngon tả phí lù

more_horiz
Lừa tình, có hình không thì làm sao tui ăn đây T.T

more_horiz
;3 Không biết tưởng tưởng mà ăn ah ....
sao mấy zụ hentai ông giỏi tưởng tượng zậy ;57

more_horiz
Tên Shirou Spam quá chỉ tiêu rồi ma sao chưa thấy Shinigami up RANK? Các món ngon tả phí lù 416117

more_horiz
@Mistumi: hơ, bạn nì post đồ en cưa cẩm Shirou j zậy, tên này có vợ ở nhà òi đó, coi chừng....
Nhìn ngon woa', bạn mistu nấu đc món nào trong đó hok ;168
@baivong: từ từ đi sếp, sắp thi tới nơi òi, up đc tới đâu hay tới đó thui, mà chưa có mục đóng góp tên cho mí rank @.@

more_horiz
;58
Tất nhiên là dc nhưng sợ ăn không được thui
XI-RO cÓ vợ hồi nào ko biết ta ;58
Có đẹp = chicken của Phung anh ko
;61

more_horiz
;50 -----HOA ĐẤT SÉT-------- ;50
Các món ngon tả phí lù 1440553522_de30962d7c
;69
Các món ngon tả phí lù 317200820825
Nằm nhỏ gọn bên góc phố Yên Phụ, cửa hàng Yukiko Design (Hoa đất Nhật Bản) được thiết kế khá nổi bật với những lọ hoa, giỏ hoa, lẵng hoa đủ sắc màu, chủng loại. Mới nhìn qua khó có thể nhận ra tất cả lại được làm từ đất.

Các món ngon tả phí lù 6223_hoa_dat_nhat_ban_2

;65

Sản phẩm chủ yếu của Yukiko Design là các lọai hoa, bonsai, hoa cưới, lưu niệm, đồ chơi trẻ em, rất thích hợp để trang trí nhà, cửa hàng, khách sạn, làm quà tặng, quà lưu niệm. Sản phẩm có độ bền cao, màu sắc tinh tế, mẫu mã độc đáo. Giá cả tuỳ từng sản phẩm dao động từ vài nghìn cho đến vài triệu, phù hợp với túi tiền của nhiều người.
Ngoài trực tiếp sản xuất, cửa hàng cũng sẵn sàng đón nhận các bạn có nhu cầu và sở thích làm hoa và các sản phẩm từ đất sét Nhật Bản. Bạn nhớ mang thẻ CIAOvietnam khi đến cửa hàng để được ưu đãi giảm giá.

more_horiz
@Shin:Vốn tuổi đời hàng chục thế kỉ, mai mốt bạn Shin đề cập vợ của mình thì phải xác định rõ thời gian, nới chốn nghe chưa, kẻo lại bị bạn bè hiểu lầm.

@baivong: đến khi nào tui có được danh hiệu XIU NHÂN XÌ-PAM tui sẽ gác kiếm, từ giờ tới đó tui sẽ... spam tiếp Các món ngon tả phí lù 445157

@sumj: bao tử tui cối xay đá, thứ người ăn không được tui cũng ăn được. Bài hoa đất sét tui có hướng dẫn nà, để hum nào up vô box nghệ thuật luôn coi anh em có ai làm được không, kakaka.

P/S: Con chick của P.A làm sao đẹp bằng người ý của tui???

more_horiz
mjtsumj đã viết:
;50 -----HOA ĐẤT SÉT-------- ;50
Các món ngon tả phí lù 1440553522_de30962d7c
;69
Các món ngon tả phí lù 317200820825
Nằm nhỏ gọn bên góc phố Yên Phụ, cửa hàng Yukiko Design (Hoa đất Nhật Bản) được thiết kế khá nổi bật với những lọ hoa, giỏ hoa, lẵng hoa đủ sắc màu, chủng loại. Mới nhìn qua khó có thể nhận ra tất cả lại được làm từ đất.

Các món ngon tả phí lù 6223_hoa_dat_nhat_ban_2

;65

Sản phẩm chủ yếu của Yukiko Design là các lọai hoa, bonsai, hoa cưới, lưu niệm, đồ chơi trẻ em, rất thích hợp để trang trí nhà, cửa hàng, khách sạn, làm quà tặng, quà lưu niệm. Sản phẩm có độ bền cao, màu sắc tinh tế, mẫu mã độc đáo. Giá cả tuỳ từng sản phẩm dao động từ vài nghìn cho đến vài triệu, phù hợp với túi tiền của nhiều người.
Ngoài trực tiếp sản xuất, cửa hàng cũng sẵn sàng đón nhận các bạn có nhu cầu và sở thích làm hoa và các sản phẩm từ đất sét Nhật Bản. Bạn nhớ mang thẻ CIAOvietnam khi đến cửa hàng để được ưu đãi giảm giá.

Cái này đâu có ăn đc mà đưa vào mục ẩm thực. =.=

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply