Sinh học 2008
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Sinh học 2008Đăng Nhập

Sinh viên khoa Sinh Học - Khóa 2008 - Đại Học Khoa Học Tự Nhiên

descriptionLoli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui EmptyLoli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui

more_horiz
Hôm nay tui post hình của pé Yami lên, tay nào sớ rớ đại loại "không đẹp bằng Alice" hay gì gì đó thì đừng trách á.

Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui 2008oct30184230_2185

Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui Resinya+-+To+Love+-+Golden+Darkness+01

2 tấm này host link bên mí trang Nhật, còn lại đều nằm trong bộ sưu tập hình của tui, của tui và vẫn đang sưu tập thêm, ai có hình của Yami nhớ giúp đỡ anh em...
Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui Moe_48352_golden_darkness_to_love_r

Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui Konachan_com_46185_golden_darkness_

Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui Moe_49514_golden_darkness_kotegawa_

Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui Moe_48850_golden_darkness_kotegawa_

Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui GoldenDarkness-1

Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui Yami

Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui Moe_44232_bikini_golden_darkness_sw

descriptionLoli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui EmptyRe: Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui

more_horiz
To love ru, yeah. Tên này sau khi có biệt danh "Ru" thì post cái nì tự sướng chăng? ;3

Nhìn phê wa' , Alice sao bằng pé nì đc 33 ;40

Giới thiệu thêm về pé nì đi chủ thớt, nhà có 1 tập phim to love Ru thui à, níu có link phim share lun nha!

descriptionLoli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui EmptyRe: Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui

more_horiz
Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui 445157 Yeah yeah yeah, ước gì vợ mình đẻ cho mình một đứa con xinh như Yami, tính cách như Yami, tốt nhất là đẻ cho mình Yami Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui 445157

more_horiz
Shirou đã viết:
Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui 445157 Yeah yeah yeah, ước gì vợ mình đẻ cho mình một đứa con xinh như Yami, tính cách như Yami, tốt nhất là đẻ cho mình Yami Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui 445157

;39 Nói như zậy là ông định " thịt" con ông hả
;68

more_horiz
mjtsumj đã viết:

;68

Quá đáng thật Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui 176325 Tay này vào đây nói năng nhăng nhít, người ta thích Yami vô cùng trong sáng, chỉ được nhìn ngắm Yami là một niềm vui, nếu được chạm vào Yami thì không gì hạnh phúc bằng Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui 503179 còn nếu được nuôi dạy Yami... thì người ta sẽ là người cha tuyệt nhất trần đời, tay này dám lấy dạ tiểu nhân để đo lòng quân tử. Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui 249432

Chuyện không hợp ý cười thêm gượng
Đời vắng tri âm sống cũng thừa

more_horiz
Shirou đã viết:
mjtsumj đã viết:

;68

Quá đáng thật Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui 176325 Tay này vào đây nói năng nhăng nhít, người ta thích Yami vô cùng trong sáng, chỉ được nhìn ngắm Yami là một niềm vui, nếu được chạm vào Yami thì không gì hạnh phúc bằng Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui 503179 còn nếu được nuôi dạy Yami... thì người ta sẽ là người cha tuyệt nhất trần đời, tay này dám lấy dạ tiểu nhân để đo lòng quân tử. Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui 249432

Chuyện không hợp ý cười thêm gượng
Đời vắng tri âm sống cũng thừa

;14
Do ngươi ăn nói không cẩn thận nên Ta hiểu hầm thui ;41

more_horiz
cặp đôi Mit & Ru đừng cãi nhau nữa, cãi ở tư gia chưa đủ sao Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui 7260

cô bé Yami có mái tóc màu vàng và đôi mắt nâu đỏ ư Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui 556980 ...

Được sửa bởi Robbie Potter ngày Fri May 21, 2010 12:15 pm; sửa lần 1.

more_horiz
;17 Chả bik Yami con ai, có là ta thịt tuốt, loli loli loli.... kakaka acha acha loli loli
god of loli kakaka ;57
@pót tờ: hở, hok lẽ mistu là pà vợ của tên Shirou sao? pật mí đi nào bạn ;129 kể lén Shin nghe thoai, hứa hok kể cho ai nghe ngoài nhỏ bạn thân đâu ;87

more_horiz
Shinigami đã viết:
;17 Chả bik Yami con ai, có là ta thịt tuốt, loli loli loli.... kakaka acha acha loli loli
god of loli kakaka ;57
@pót tờ: hở, hok lẽ mistu là pà vợ của tên Shirou sao? pật mí đi nào bạn ;129 kể lén Shin nghe thoai, hứa hok kể cho ai nghe ngoài nhỏ bạn thân đâu ;87

Bik Yami là ai không mà thịt hả, trong 2 bộ Manga và Anime, pé Yami hơi bị mạnh đấy, một trong 2 bộ pé là sát thủ bậc nhất vũ trụ, xớ rới lại gần là bị cắt òi, nhất là mấy tay mê lolicon. Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui 445157

Còn vụ vợ thì không biết nữa, tui là động vật đa thê, bây giờ phải lập danh sách sàn lọc kĩ càng lại mới có câu trả lời chính xác Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui 445157

more_horiz
shirou có vợ rồi á Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui 941509 ai là ng xấu số thế Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui 237579

more_horiz
Mar đã viết:
shirou có vợ rồi á Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui 941509 ai là ng xấu số thế Loli-kun: Golden darkness- ước mơ của đời tui 237579

Bạn Mar viết nhầm chính tả kìa, phải là "Xi-rô" có vợ rồi à, ẻm nào tốt số hế, sướng về mặt tinh thần lẫn thể xác" kakaka

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply